![](/Data/upload/images/KHAM%20CHUA%20BENH/TRUN%20TAM%20KTC/hoat-dong-kham-chua-benh-t%E1%BA%A1i-trung-tam-ky-thuat-cao-rang-ham-mat.jpg)
Chương trình khám sức khoẻ đầu năm cho tân sinh viên K118 của trường Đại học Y Hà Nội
Hai ngày 14,15/11 kết hợp cùng với chương trình khám sức khoẻ đầu năm cho tân sinh viên K118 của trường Đại học Y Hà Nội, Liên chi đoàn Viện Đào tạo Răng Hàm Mặt đã tổ chức thành công buổi khám sức khoẻ răng miệng cho các bạn Y1
![](/Data/upload/images/HOAT%20DONG%20SV/Gala%20Smile%20U.jpg)
Các hoạt động của Liên chi đoàn Viện Đào tạo Răng Hàm Mặt
Smile U và Finding Star là hai hoạt động thường niên của Liên chi đoàn Viện Đào tạo Răng Hàm Mặt Đại học Y Hà Nội. Trải qua hơn 10 năm tổ chức, chương trình ngày càng mới lạ, độc đáo hơn, mang đậm chất sinh viên Răng Hàm Mặt.